58 ตอบกลับ

18 w 1 d ตอดหน่อยๆละค่ะ ยังไม่ดิ้นเลย

รู้สึกตอดตอน14wรู้สึกดิ้นตอน18-19wค่ะ

ท้อง4ค่ะเลยรู้สึกเร็วแต่ก่อนหน้าแท้งมา2ท้องคนโตตอนนี้16ปีในท้องตอนนี้37สัปดาห์ผู้ชายด้วยหรือเปล่าไม่รู้เลยรู้สึกเร็วและเวลาดิ้นก็ดิ้นแรงจนจุกเลยค่ะ😊😊

19W แล้วยังไม่รู้สึกว่าดิ้นเลย😭

ขอบคุณนะคะ🥰

บ้านนี้19+2 ท้องสองดิ้นเก่งค่ะ

บ้านนี้ตอน 19w รู้สึกเบามาก ๆ ค่ะ

VIP Member

18wk. เหมือนกันจ้าแม่ดิ้นเก่งมาก

18+4ยังไม่รู้สึกเรยค่ะท้องสามแล้ว

18+4เหมือนกันเลยค่ะ น้องอาจจะแบบตอดๆหมุนตัวแล้วแต่แม่อาจจะมีหน้าท้องหนาค่ะ แต่น่าจะรู้สึกตอน20วีคขึ้นไปนะค่ะ (ป.ล.ถ้ากลัวหรือกังวนแม่ท้องขอแนะนำนะค่ะว่าหาหมอได้ค่ะ)

บ้านนี้ท้องแรก ตอดๆเบา ตอน20w

บ้านนี้ยังไม่มีแววเลยค่ะ17w4d 😅

บ้านนี้รุ้สึกตอน19วีคเลยจ้า