17 ตอบกลับ

บ้านนี้ก้เคยเสียน้องไปตอนท้องได้แค่ 4​เดือนตอนปี​ 61 ตอนนี้ท้องใหม่แล้วค่ะ​ ท้องได้​ 26w.แล้วน้องแข็งแรง​ดี​ ตอนท้องอ่อนๆก้กลัวจะเป็นเหมือนท้องก่อนก้เลยทำตามทุกอย่างที่หมอบอกและหยุดทำงาน​ ดูแล​สุขภาพ​ตัวเองมากขึ้น​ สู้ๆนะคะเดี๋ยว​น้องก้มาใหม่

เสียใจด้วยค่ะแม่ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่ค่ะ บ้านนี้ท้องแรกแท้ง ท้องสองตอนนี้น้อง 7 เดือน ท้องสามมาเร็วมากอายุครรภ์ 15+1w ค่ะ เพราะท้องแรกแท้งแม่เลยหาที่ฝากครรภ์ที่ดูแลเราดีและที่เราพอใจแค่นี้ก็หายห่วงค่ะแม่

เสียใจด้วยค่ะเราก้อลุ้นทั้งระวัง4เดือนเลือดออกเกือบทุกวันทั้งกินยากันแท้งทั้งฉีดระวังสุด

ฉีดเข็มที่2แล้วค่ะวันนี้

เข้มแข็งนะคะ เดี๋ยวเขาก็มาใหม่เมื่อเขาพร้อมและแม่พร้อม ดูแลสุขภาพให้ดีไว้ค่ะ สู้ๆนะคะ

เราก็เหมือนกันตัวเล็กไม่อยู่กับแม่แล้วทำใจยังไม่ได้เลย

Super Mum

เป็นกำลังใจให้นะคะแม่ เวลาจะเยียวยาทุกสิ่งอย่าง ❤❤✌✌

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะ กอดๆนะคะแม่ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่นะคะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะแม่ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่

เสียใจด้วยคะ เดี๋ยวน้องมาใหม่คะสู้ๆ

เสียใจด้วยน่ะค่ะแม่ สู้ๆน่ะค่ะ✌️✌️