3 ตอบกลับ

TapFluencer

เหมือนกันค่ะ ของเรา 1 เดือน 7 วัน นอนยากมากค่ะ กลางวันนอนดี 2 ทุ่มมากเริ่มแล้วบางวันงอแงกว่าจะนอนก็ 5 ทุ่มเลย ถ้าวันไหนไม่งอแง เล่นคุยด้วยประมาณ 3 ทุ่มกว่าๆก็หลับค่ะ แต่เมื่อคืนงอแงช่วง 2 ทุ่ม ถึง 5 ทุ่ม พอตี 1 ตื่นมาเล่นถึงตี 4 กว่าจะยอมนอน แม่จะขิตแล้วค่ะ 😂😂

เราก็ลูกสายนอนดึกค่ะ 3-5 ทุ่มประจำตั้งแต่ 2 เดือนยันขวบ พึ่งจะมานอนหัวค่ำเป็นตอนขวบนี่แหละ ทำทุกวิธีแล้ว เอานอนคาบเต้าตั้งแต่ทุ่มกว่า นางคายเต้านอนจริง 4-5 ทุ่มตลอด หลอกทุกวันจ้า 🤣

3 เดือนแรกเด็กจะยังหลงกลางวันกลางคืนค่ะแม่ ค่อย ๆ ฝึกไป

บ้านนีเป็นจ้าพอได้เดือน กลางคืนดีดมากค่ะ