22 ตอบกลับ

บ้านนี้39+1ก็ยังเงียบๆอยู่เลยค่ะวันที่24ที่ผ่านมาหมอนัดแล้วกะตุ้นคลอดแล้วให้กลับมาดูอาการที่บ้านก็ยังไม่มีอะไรเลยน้องดิ้นปกติกำหนดคลอด1ม.ค.63

อยากเจอเหมือนกัน...😁😁

38+5 w ยังเงียบ พรุ่งนี้หมอนัดว่าจะขอกระตุ้นแล้วไม่ไหว เดินไม่ได้ นอนก็ลำบาก

กระตุ้นแบบไหนคะแม่ เเชร์ประสบการณ์บ้างจ้า อาทิตหน้าบ้านนี้หมอนัดกระตุ้น

บ้านนี้ก็ 39+2 เหมือนกันจ้า อยากแตกเหมือนกัน อึดอัดมาก นอนไม่ได้

เราคลอดน้องตอน 41 สัปดาห์พอดี น้องออกมา 3080 ร่างกายแข็งแรง

ว้าว ..เก่งคะแม่

38+1 เงียบกริ๊บค่ะเเม่ คงเปนทีม ม.ค. เเล้วน้องอยากเกิดปีใหม่

555 เมื่อวานไปหาหมอ หมแบอกถ้าไม่ออกจะกระตุ้นเเล้วค่ะ ไม่รู้ทำวิธีไหน แม่เคยทำมั้ย

บ้านนี้ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ32+2แล้ว ยากระตุ้นก็ฉีดแล้ว

สู้ไปพร้อมกันแม่เพื่อ..ลูกเรา❤❤

เหมือนกันเลยค่ะ โดนกระตุ้น2รอบแล้ว ยังเงียบอยู่

ถ้าออกแสดงว่าปากมดลูกเปิดแล้วน่ะค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยคะ. หมอนัดผ่าวันที่2

ใช่ค่ะ พรุ่งนี้นัดตรวจครรภ์ รู้สึกว่าลูกเราดิ้นน้อยลงจริงๆคะ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้ก็เงียบ

บ้านนี้มีแค่เจ็บเตือนแล้วก็หายไป 39+1w

39+4 ยังเงียบยุเลยค่ะ ตรวจปากมดลูกเปิด 1ซ. แล้ว ก็ยังเงียบ🤣🤣