32 ตอบกลับ

สู้ๆนะคะ ท้องแรกเราก็เสียน้องไปเหมือนกัน ตอนนี้ท้อง2ได้ 12วีค แล้วค่ะ เราปรึกษาหมอก่อนมีท้อง2ด้วยนะคะเพื่อความสบายใจ

ขอบคุณนะค่ะ

สู้ๆนะคะแม่ บ้านนี้ก็ท้องแรก6w น้องไปแล้วเหมือนกันค่ะ

เสียใจด้วยนะค่ะ จะสู้ไปด้วยกันนะค่ะ

สู้ๆค่ะคุณ​แม่คิดว่าเราไม่ได้ทำบุญ​ด้วยกัน✌️✌️

ปล่อยมาเกือบ 2 ปี น้องคงไม่ได้ทำบุญมากับเรา ขอบคุณนะค่ะ

น่าจะแท้งนะคะคุณแม่ แล้วคุณแม่ปวดท้องมั้ยคะ

สู้ๆนะคะแม่

สู้ๆ นะคะ เพิ่งเสียน้องไปตอน 6 วีค เช่นกัน ค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ สู้ๆเช่นกันนะค่ะ

น่าจะแท้งแล้วนะคะแม่ เป็นกำลังใจให้ค่ะสู้ๆ

แท้งแล้วค่ะ ขอบคุณมากนะค่ะ

แท้งแล้วค่ะ ยังไงรอผลตรวจว่าออกมายังไง

หมอยืนยันว่าแท้งแล้วค่ะ รอหมอตรวจอีกทีพรุ่งนี้ว่าออกมาหมดยัง😭

เสียใจด้วยนะคะยังไงก็ขอให้สู้ต่อไปค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ🙏✌️

VIP Member

สู้ๆนะคะ บ้านนี้ก้อเคยเปนหลายครั้ง

ขอบคุณนะค่ะ สู้ๆเช่นกันนะค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ สู้นะคะคุณแม่✌

ขอบคุณมากนะค่ะ🙏