4 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ กรดไหลย้อนทุกคืนแสบท้องแสบไส้ไปหมด ไม่ได้ทำอะไรเลยค่ะนอกจากอดทน 🥺บอกหมอแล้วได้แค่ยาแก้แพ้มา เราไม่ค่อยอยากกินยาเท่าไหร่เลยไม่ค่อยกินค่ะ

ฮืออออ กรดไหลย้อนเหมือนกันค่ะ เรอทั้งคืน

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ ถ้าแม่ปวดหัวแนะนำให้อาบน้ำแล้วนอนพักผ่อนค่ะ เราเองยังหลับๆตื่นๆเหมือนกัน อาศัยงีบตอนมีเวลาว่างค่ะ

ปกติคนแพ้ท้องคะ หนักๆสามรถไปหาหมอรับยาแก่แพ้ท้องได้ ทานยาขับลม ได้นะคะ

ปกติคนแพ้ท้องคะ หนักๆสามรถไปหาหมอรับยาแก่แพ้ท้องได้ ทานยาขับลม ได้นะคะ