ต่อจากโพสเก่าเรื่องเพศ

ตอนนี้น้อง18 วีคเราไปอัลตร้าซาวด์แบบละเอียด ที่ดูในเรื่องของ - น้ำในสมอง - กระดูก -ปากแหว่งเพดานโหว่ -ผนังกั้นหัวใจ และล่าสุดดูเพศไปด้วย 18 วีค น้ำหนัก 224 ค่ะ ☺️ จาก 90% ที่คลินิคนึงเคยบอกว่า เพศชาย 16 วีค มาวันนี้ 18 วีค น้องเป็นเพศชายจริงค่ะ คือโด๋มาแต่ไกล หมดหวังแล้วค่ะ คนที่ 2 เพศชาย 5555 แต่แค่ว่าไม่ผิดปกติ ก็ดีใจมากๆแล้วค่ะ #ทีมสิงหาคม #ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับความคิดเห็นค่ะ #ขอบคุณคำตอบค่ะ #ขอบคุณสำหรับคำคอมเม้นล่วงหน้าค่ะ

ต่อจากโพสเก่าเรื่องเพศ
7 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ🥰