1103 ตอบกลับ

สู้ๆนะคะ ลูกคือกำลังใจของแม่ๆค่ะ พอวันนึงที่ลูกโตขึ้นเราก็จะเข้มแข็งขึ้นและย้อนกลับมาดูว่าเราก็เลี้ยงเค้ามาด้วยความรักของเราได้ค่ะ เป็นกำลังใจให้นะค่ะ ❤️

VIP Member

ลูกไม่มีพ่อ ดีกว่าลูกมีพ่อทำตัวแย่ๆ สู้เพื่อลูกนะคะ ทำชีวิตตัวเองกับลูกให้ดีขึ้น ให้มันเห็นให้มันเสียดาย แล้วหาผู้ใหม่ค่ะ ผ่านมันไปให้ได้นะคะ สู้ๆ ✌🏻✌🏻

สู้ๆนะแม่ บ้านนี้ก็เปนแบบแม่เลย ปล่อยให้คนแบบนั้นไปสมสู่กันดีแล้ว เอาเวลานี้มาโฟกัสที่ลูกดีกว่า เปนกำลังใจให้นะแม่ เรายังผ่านมาได้แม่กะต้องผ่านไปให้ได้

บ้านนี้ก้อเปนแบบนี้แหละค่ะ เพิ่งคลอดน้องได้5วัน. พ่อเขาไม่รับ. แต่ไม่ซีเรียจอะไรจ้า ลูกคนเดียวเลี้ยงได้. ผู้ชายไม่รับผิดชอบแบบนี้ไม่มีสะยังดีกว่าสู้ๆจ้า

มันไม่เหมือนกันทุกคนค่ะ!! ให้เกียรติกันหน่อยก็ดีนะคะ!! แม่เลี้ยงเดี่ยวเลี้ยงลูกจนโตมีเยอะแยะถมไป! ถ้าจะพูดแต่สิ่งไม่ดีให้คนอื่นทุกข์ใจก็เก็บปากไว้อมเหรียญเถอะค่ะ #อย่าหาว่าแรงเลย!

VIP Member

พึ่งตัวเอง พึ่งคนในครอบครัวดีกว่า ไปพึ่งผู้ชายแบบนี้นะค่ะ เป็นแม่เลี้ยงเดี่ยวไม่เห็นเป็นไรเลยค่ะ เราแค่เจอไอ่ผู้ชายห่วยๆไร้ความรับผิดชอบเท่านั้นเอง

สู้ๆนะค่ะลูกคือกำลัง​ใจ เชื่อว่าสักวันหสก ผช คนนี้กลับมาคุณแม่​คงเข้มแข็ง​พอที่จะไท่ต้องการเค้าแล้วก็ได้ค่ะ หัวอกเดียวกัน​ เป็น​กำลังใจ​ให้​นะ​คะ​

สู้ๆน่ะคะ ตอนท้องได้5-6เดือนแฟนเราก็นอกใจคะไปมีคนอื่นตอนนี้7เดือนแล้วเขาก็คิดได้คะหันกลับมาดูแลเรากับลูกเป็นกำลังใจให้น้ะคะน้องน่ารักมากเลย😍😘✌️✌️

สู้ๆ เข้มแข็งนะค่ะคุณแม่ ลูกเราสำคัญที่สุดค่ะ รักลูกเรา ดีกว่าจะไปแคร์คนที่ทำไม่ดีกับเรา ปล่อยผ่านและก้าวผ่านให้ได้นะคะคุณแม่ เป็นกำลังใจให้นะคะ❤️

VIP Member

สู้ๆนะคะ เพื่อลูก ทางที่ดีคืออย่าไปสนใจเลยค่ะผู้ชายแบบนั้น สู้เพื่อลูกนะคะ ของเราระหว่างท้องเราขายของทางเน็ตค่ะ มีอะไรที่ทำได้คือทำทุกอย่างจริงๆ

สู้ๆคะ อย่างน้อยเรายังมีแม่เราคอยสัพพอตยุ เค้าก่ช่วยเราเลี้ยงได้ ดีกว่าพ่อที่ทำเกิดมาไม่สนใจใยดี ต่อให้มีใหม่กี่รอบก่ไม่สุขคะ สู้ๆต่อเพื่อน้องคะ

น่าชังดีคะ ยิ้มเก่ง โตมาเจ้าเล่ห์ไม่เบาเลย