16 ตอบกลับ

ถ้าตอดแบบนอนหงายท้องจะเต้นเหมือน​หัวใจตุบๆๆไหมคะที่แม่เข้าใจ​ แต่ที่น้องดิ้นคือเหมือน​ดันท้องเราออกมาจะรู้สึก​ไม่เหมือนกันนะคะ

ใช่ค่ะ น้องตุบๆๆ

บ้านนี้รู้สึกว่าน้องตอดตอน18wแต่ท้องคนเราไม่เหมือนกันน้ารู้สึกช้ารู้สึกเร็ว แล้วแต่หน้าท้องว่าจะหนาหรือบางจ้าา

บ้านนี้เริ่มตอน 14วีคค่ะ ครั้งแรก ทุกวันนี้ดิ้นเก่งมาก 17วีคแล้วค่ะ

บ้านนี้เริ่ม16ค่ะแต่ตอดเก่งมากตอน17ยิ่งพ่อลูบท้องยิ่งตอดเลยจ้า

บ้านนี้เริ่มตอน17weekจ้า ท้อง2 ปัจจุบัน18weekตอนเก่งกว่าเดิม

ของเราเริ่มตอดตอน 18 วีคค่า แล้วก็ดิ้นแรงขึ้นเรื่อยๆ

บ้านนี้ตอด17วีคคะส่วนใหญ่จะรู้สึกตอดตอนกลางคืน🤣

บ้านนี้14สัปดาห์น้องแฝดตอดและสะอึกบ่อยมากค่ะ

16w เท่ากันเลย บ้านนี้ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

บ้านนี้จะ18วีคเพิ่งเริ่มตอดค่ะ