24 ตอบกลับ

บ้านนี้ 5 เดือนกว่าแล้วค่ะ..แต่ก็ยังทำงานอยู่เลย..มีหน่วงๆบ้างก็ต้องค่อยๆทำไปค่ะ

ทำจนถึง 8 เดือนค่ะ ทั้งเดินทั้งนั่ง แว๊นมอไซค์ไปทุกที่ ตอนนี้พักแล้วค่ะ 34+5

จะ6 เดือนก็ยังทำงานเหมือนเดิมค่ะ เหนื่อยมาก บางวันปวดหลัง ปวดขา ตะคร

บ้านนี้ทำงานยืนทุกวันเดินทุกจนถึง8เดือนคะลูกแข็งแรงดีคะ

บ้านนี้ 37+5 ทั้งทำงาน ทั้งยืนขายของหลังเลิกงานค่ะ ชิวมาก😊

ตอนนี้9เดือนนิดๆก็ยังทำงานอยู่คะ ขับรถไปกลับเอง

อาการเป็นเหมือนกันเลยคะ ปวดแถวๆมดลูก

VIP Member

6เดือนกว่ายัวทำงานปกติคะ ขับรถเอง

7เดือนเเล้วค่ะ ทำงานอยู่เลยค่ะ

เก้าเดือนแล้วยังทำงานอยู่ค่ะ