10 ตอบกลับ

สีผมตอนท้องต้องปรึกษาหมอนะคะ เพราะอันตราย ถ้าจะทำจริงๆต้องทำเป็นสีออแกนิคธรรมชาติ ปลอดภัยสำหรับแม่ท้อง แม่ลองหาข้อมูลดูนะคะ

ได้คะแม่หมอบอกไม่เกี่ยวอะไรกับลูกเลยคะแต่ไม่แนะนำสารเคมีที่มีกลิ่นแรงเพราะเราจะหายใจเข้าไปเป็นอันตรายคะ

ทำสีออแกนิคได้ค่ะ คนท้องและเด็กทำได้ไม่มีอันตราย มีหลายร้านนะคะลองหาดูค่ะ

ไม่ได้จ้าเเม่ มีเเต่สารเคมี เป็นห่วงลูกน้อยนะคะ

ไม่ได้ค่ะ สารเคมีทั้งนั้น ถ้ารักลูกค่อยทำนะค่ะ

ค่อยทำหลังคลอดดีกว่าค่ะ

ถ้ารักลูก อย่าทำร้ายลูกด้วยการทำสีผมเลยค่ะ อดทนอีกหน่อย หลังคลอดได้สวยสะใจแน่ๆ

หลังคลอดดีกว่าจ้า....

ไม่ควรเสี่ยงจ้า

ไม่ควรทำเลยค่ะ

ขอบคุณมากๆค่า