36 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ รุ้แหละว่ายากทำ แต่ก็กลัวลูกหลุดด้วย เลยไม่กล้าทำ ท้องอ่อนอยู่ด้วย สงสารแฟนมากๆค่ะ😅😅

สามีไม่เคยขอเลยคุณพ่อบอกสงสารลูกสาว🥹 หน้าโหดโหมดคิตตี้มากเลยบ้านนี้ เราบอกทำได้นะแต่เบาๆเขาไม่กล้า😂

ย่านะค่ะเสี่ยงแท้งค่ะเราเคยท้องลูกคนที่2มีอะไรกับแฟนลูกแท้งเลยค่ะต้องระวังนะค่ะท้องอ่อนห้ามค่ะ

เกิน 3 เดือนก็มีได้แล้วค่ะ

ของเรา2คนมีจนวันสุดท้ายที่คลอดเลยค่ะ ก็ไม่เป็นอะไร แค่อย่ารุนแรงแค่นั้นค่ะ ตอนที่ท้อง3ก็มีปกติ

มีได้ตลอดค่ะ ถ้าคุณแม่ไม่มีปัญหาอะไร บ้านนี้มีตลอดตั้งแต่ตั้งครรภ์เลยค่ะ จนตอนนี้ 29week5day ละค่ะ

VIP Member

ไม่อันตรายค่ะ แต่ต้องอยู่ในท่าที่ดีนะคะถ้าไม่ได้มีภาวะแทรกซ้อนทีได้ยันเกือบคลอดอ่าค่ะ

บ้านนี้ช่วงเเรกๆ นานๆครั้ง พอ7เดือนหยุดเลยค่ะ สงสารคุนพ่อเหมือนกันเเต่ก้อห่วงลูกมากกว่า

ทำให้แฟนค่ะ ถ้าไม่กล้ามีอะไรด้วย เราต้องจัดให้เขาค่ะ วิธีไหนก็ได้ ปาก มือ ให้แฟนเสร็จๆไป

TapFluencer

ถ้าไม่มีภาวะเสี่ยงอะไรมีได้ปกติค่ะแต่ไม่รุนแรงและไม่กดทับหน้าท้องทำท่าที่เหมาะสม

ของเราพ่อไม่ยอมทำเลยค่ะ บอกแต่กลัวหัวลูกเบี้ยว ไม่รู้ไปจำจากไหนมา🤣

ใช่ค่ะ ดีที่พ่อทนได้555555