6 ตอบกลับ

ยิ่งเกายิ่งแตกค่ะแม่ บ้านนี้ขนาดไม่เกายังแตกเลยทั้งหน้าท้องทั้งต้นขาทั้งก้นทาครีมอะไรก็ไม่เห็นผล

33wเหมือนกันค่ะ ตึงมาก คันมากบ้านนี้ใช้อีฟส์แต่แม่อดใจไม่ไหวตลอด ท้องแตกเรียบร้อยค่ะ555555

itchy oil ของ palmer คู่กะครีม ลดคันได้ค่ะเเม่

บ้านนี่35 3ไม่มีอาการท้องแตกเลยค่ะแต่นมแต่แตกค่ะห้ามใจตัวเองค่ะว่าอย่าไปเกามัน

ตอนนี้เราก็ยังไม่แตกค่ะ แต่ว่ากลัวเพราะว่าคันมากเลย

บ้านนี้ท้องแฝด32W ใช้ครีมของEVEกับทาออยบ่อยๆ ท้องไม่แตกเลยค่ะ

❤️❤️❤️

เราก็เป็นแต่ทาตัวนี้ หายเลยค่ะ ปกติคันหยิบๆ เกาจนเเดง

ขอบคุณค่ะคุณแม่

มีโอกาสแตกค่ะ ทาครีมเยอะๆนะคะ

ตึงมากเลยค่ะคันด้วย55