หมอโรงบาลรัฐไม่ค่อยซาวน์

ตอนนี้ท้องได้30week+2day ฝากโรงบาลรัฐหมอพึ่งซาวครั้งเดียวตอน18week กังวลมากเลยกลัวน้องไม่สมบูรณ์ตามเกณฑ์ หมอก็บอกว่ายังไม่ถึงรอบซาวน์ นี่ถ้ามีตังคงไปคลีนิคแล้วแต่ติดที่ไม่มีตังอยากเจอน้องมาก

หมอโรงบาลรัฐไม่ค่อยซาวน์
252 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

บ้านนี้ซ่วทุกรอบนะคะอาจจะเป็นแค่บางที่แต่ของบ้านนี้ซาวตั้งแต่วันแรกที่ฝาก ทุกครั้งที่นัด โรงบาลนัฐที่แม่ฝสกซาวให้ทุกคนทุกครั้งเลยค่ะ

ฝากรพ.รัฐ เหมือนกันค่ะ ซาวครั้งเดียว เมื่อตอน 18 วีค ตอนนี้ 26 วีคแล้วยังไม่รู้เพศเลยค่ะ ว่าจะหาไปซาวที่คลีนิคดูเหมือนกันค่ะ เหนว่าประมาน 400

เราก็ฝากร.พรัฐ แต่จะขอหมอซาวทุกรอบค่ะ หมอจะนัดเดือนละครั้ง แต่ต้องเสียเงินเอง400 เราก็ยอมค่ะ อยากเห็นหน้าลูก หมอก็ใจดีนะค่ะซาวไห้ตลอดค่ะ

VIP Member

ของเรา ใช้สิทธิ์ 30 บาท ฝาก รพ.รัฐ อัลตร้าซาวด์ทุกเดือน ตั้งแต่เดือนที่ 4-5-6 จนตอนนี้ 7 เดือนแล้ว ไปพบแพทย์ทุกครั้ง ก็อัลตร้าซาวด์ทุกครั้งเลยค่ะ

4y ago

รพ. แม่จัน จังหวัดเชียงราย ค่า

ทำใจค่ะ รพ. รัฐคนไข้เยอะก็แบบนี้ต้องรอนิดนึง ถ้าเสียเงินตลอดแบบรพ. เอกชน เค้าก็ต้องดูแลต่างกัน ยังไง 9 เดือนก้ได้เจอลูกเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ก็เพิ่งซาวไปครั้งเดียวค่ะ โรงพยาบาลเอกชนนะ ฟังแต่เสียงหัวใจอย่างเดียว แต่บ้านนี้ถ้าซาวบ่อยตายเลย แต่ละทีมีค่าใช้จ่ายค่ะ

แนะนำนะคะ สำหลับคนที่อยาดซาวน์เพิ่มหรือตามความต้องการของคุณแม่แนะนำให้ไปคลีนิกคะสามารมขอซาวน์ได้(โดยส่วนตัวซาวน์เกิบทุกเดือน)

ฝากโรงบาลรัฐเหมือนกันค่ะแต่หมอซาวด์ให้ทุกครั้งที่นัดไปเลยค่ะเดือน2ครั้งบ้าง 3ครั้งบ้างดูเพศให้ด้วยค่ะบ้านนี้ได้ลูกชายจร้า

บ้านนี้โชคดีหน่อยค่ะ ทำงาน รพ.เอกชน ใช้สวัสดิการฝากฟรี คุณหมอ อุลตร้าซาวด์ให้ทุกเดือนเลยค่ะ ได้เห็นหน้าตัวเล็กทุกเดือนเลย🤗

บ้านนี้ซาวครั้งที่สองตอน 35วีค5วันค่ะ ดูว่าน้องกลับหัวยัง ตอนแรกก็กังวล แต่หมอค่อยบอกตลอดว่าน้องตัวโตดี แค่นับน้องดิ้นก็พอ