15 ตอบกลับ

ดูไปดูมาเหมือนสายสะดือไหมคะแต่คุณหมอบอกว่าผู้ชาย🤣🤣🤣น่าจะชายจริงๆ😅

ผช แน่นอนค่ะ บ้านนี้ก็ผู้ชาย คงไม่หดไปเป็นจิมิแล้วค่ะแม่ ยินดีด้วยค่ะ

บางคนบอกผญ. นี่เลยแอบคิดมากกลัวว่าจะออกมาแล้วเป็นผญ แต่เชื่อหมอดีกว่าค่ะ 😊

ถ้าผ.ญน่าจะแบบนี้น่ะค่ะแต่ชัดไปไหมมาเต็มจอเลยแม่🤣🤣

หมอบอกชาย90% 😅

บ้านนี้ก็ผู้ชาย แต่ก็มีแต่คนทักว่าจะออกมาเป็นผู้หญิง

TapFluencer

จู๋จ้า ถ้าลูกสาวจะเรียบเลย

มองไม่ชัดอะค่ะ แต่เรียบนะ

ชุดเหมือนกันค่ะ😆

บ้านนี้ได้ผุ้หญิงค่ะ

บ้านนี้ผู้ชายจ้า 😁

ซาวด์ตอน21wค่ะมาชัดเลย

หวังว่ารูปของแม่ที่ลง จะเป็นผช. ที่หมอบอกจิงๆนะคะ แอบกลัวได้ผญ.อิก 🤣

TapFluencer

โด่เลย😂

อยากได้ผญ.ยุค่ะ แต่หมอบอกได้ผช.สองเลยแม่ท้องแฝด😂😂

ชัดเเจ๋วเลยคร่าาาา

ผช. เนาะแม่ ถ้าผญ. อ จะมีอะไรโผล่แบบนี้อยู่หรอ แอบงง😅