15 ตอบกลับ

บ้านนี้28W แต่น้องไม่ยอมเปิดให้ดูเลย😅 คุณหมอก็บอกว่าโอกาสเป็นลูกสาวสูงค่า อยากได้ลูกสาว เพราะคนโตเป็นผู้ชายแล้ว😁

บ้านนี้รู้ตอน 15 week ได้ลูกชาย น้องอ้าให้ดูเลย🤣ไม่อายป้าหมอเลยสักนิด

บ้านนี้ 21 w 3 d ซาวด์หมอบอกชัดเจนลูกสาวจ้า หมอบอกไม่เห็นจู๋เลย

บ้านนี้ให้ดูตอน19w+5 ค่ะ พอเดือนถัดมาไม่ให้ดูเลย😅😅😅 อายแหละ

บ้านนี้ตอน17wน้องหนีบไว้ มารู้ตอน19wค่ะว่าได้ลูกสาว🥰

อยู่ที่น้องค่ะ ว่าจะอ้าให้ดูมั้ย หรือจะหนีบไว้😁

บ้านนี้ซาวด์2รอบแล้วค่ะ น้องไม่ให้เห็นเลย

ซาวด์เห็นเพศได้แล้วค่ะ ถ้าน้องให้เห็นนะ

TapFluencer

บ้านนี้รุ้ตอน12wเลยค่ะอ้าให้ดูตลอดเลยค่ะ

รู้แล้วค่ะบ้านนี้รู้ตอน19wลูกชายจ้า