37 ตอบกลับ

บ้านนี้แพ้หนักตั้งแต่รู้ว่าท้องจนตอนนี้13w5d ยังแพ้หนักอยู่เลยจ้า เพลียมาก😫

เหมือนกันเลยค่ะ

7เดือนกว่ายังแพ้อยู่เลยจ้าน้ำหนักแม่ไม่ขึ้นเลยค่ะ แต่น้ำหนักลูกดีค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะตอนท้งไตรมาสแรก แปรงทุกรอบ อวกทุกรอบ เพลียร่างเลยค่ะ

เหมือนกันค่ะ น้ำหนักลดไป 9 กิโล เข้าเดือนที่ 4 แล้วยังไม่หายเลยค่ะ

บ้านนี้ตอนท้องแรก แพ้ยันเกือบคลอดค่ะ แปรงฟันทีอ้วกหมดไส้หมดพุง

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ทุกครั้งที่แปรงฟัน ตั้งแต่ 8 วีค ถึง 19 วีคค่ะ

หนักตั้งแต่หกสัปดาห์ละค่ะ ตอนนี้ 9 หนักกว่าเดิมอีก 😫

เป็นเหมือนกันค่ะแรกๆ แต่ตอนนี้หายแล้ว 17 wแล้วค่ะ

VIP Member

สู้ๆค่ะคุณแม่อีกนิดเดียวก็จะพ้นช่วงแพ้ท้องแล้วค่ะ

ค่ะ ขอบคุณค่ะ

แพ้ค่ะ ถึงขั้นอ้วกเป็นเลือดสดเลยทีเดียวค่ะ