7 ตอบกลับ

บ้านนี้ไม่อ้วกค่ะ แต่ คลื่นไส้ตลอดเวลา แค่เห็นรูปภาพอาหารก็ไม่ได้ เป็นยังงี้แทบ 24 ชั่วโมงเลยค่ะ ทรมานจนบางวันก็ร้องไห้ หมอที่ศิริราชให้ยาแก้เมารถมาค่ะ ก็พอทุเลาลงบ้าง แต่ไม่ถึงกับหายสนิท ลองปรึกษาคุณหมอดูนะคะ สู้ๆนะคะ หายไวๆค่ะ

ใช่จ้า มันทำให้ง่วง

แม่บ้านนี้ช่วงไตรมาสแรกๆก็เป็นค่ะน้ำหนักลงไป2กิโล​แต่พอเข้าไตรมาสที่2​ หิวบ่อยมากค่ะ​อาการแพ้น้อยลง​ตี2ตื่นมาหิวก็มี สู้ๆนะคะเดี๋ยว​ก็หาย👍👍

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

VIP Member

เดี๋ยวก็จะดีขึ้นเองค่ะ พยายามเลือกของที่เราจะไม่อ้วกอ่ะค่ะ สู้ๆนะคะคุณแม่

จะพยายามผ่านไปให้ได้ค่ะ

บ้านนี้เเพ้ค่ะลดลง1โลตอนนี้ไม่เเพ้เเล้วเเต่หิวทั้งวันเลย

อยากเป็นแบบนั้นบ้างจังค่ะ

เป็นตอนแพ้ค่ะ พอหายแพ้เป็นหิวตลอดเวลาเลยค่ะ

นานมั้ยคะกว่าจะหายหรือแล้วแต่บุคคลคะ

ไตรมาสแรกไม่มีค่ะ

เป็นเหมือนกันคะ จะทานได้แต่ก๋วยเตี๋ยว พวกต้มจืด พวกนี้คะ เห็นรูปก็จะอ้วกเหมือนกันบางทีก็ท้อ นั่งร้องไห้ก็มี แพ้ตั้งแต่4wจนตอนี้16wก็ยังไม่หาย