16 ตอบกลับ

ของเราหน้าใส แต่มีสิวขึ้นที่หลัง ตั้งแต่ช่วงแรกๆเลย แพ้ท้องตั้งแต่เดือนแรกยัน 4เดือน หมอบอกว่า มีติ่งๆไม่แน่ใจว่าผู้ชายรึเปล่า เพราะน้องหนีบไว้ แต่มีคนทักเราเยอะมากว่าได้ผู้หญิง ซึ่งตัวเราเองก็รู้สึกว่าได้ผู้หญิงค่ะ ต้องรอดูว่าไปซาวน์รอบหน้าจะเพศอะไร

รอค่ะ ได้เพศอะไรก็มาบอกบ้างนะคะ

เราท้อง 10w 4d ก่อนหน้านี้แพ้แต่ไม่มากตอนนี้มีเวียนหัวบ้างไม่บ่อย กินได้ ไม่มีสิวเลย ปกติเปนคนไม่มีสิวอยุ่แล้ว คนแรกแพ้หนักมากกินไรไม่ได้เลย(ท้องแรก ผช.) ท้องนี้ต่างจากท้องแรกมากค้ะ

ผู้หญิงค่ะอาการคล้ายๆกันปกติไม่เป็นสิวเลยพอท้องสิวขึ้นเต็ม เบื่อข้าวอยากกินแต่ขนมหวาน งี่เง่านิดหน่อย แต่อาการแพ้มีช่วงแรกๆค่ะ

ของเราสิวขึ้นหน้าขึ้นหลังเยอะมากอีกอย่างแพ้ท้องด้วยค่ะประมาณ3เดือนแรก ซาวด์ออกมาได้ผู้ชายค่ะ

เดาว่าผู้หญิงค่ะอาการเหมือนกันเลยไม่แพ้ท้อง ชอบกินขนมกินได้ทั้งวันเลยท้องได้31วีคแล้วค่ะ

ตอนนี้ก็หวังอยากให้เป็นผู้หญิงเหมือนกันค่ะ. ที่บ้านมีแต่หลานผู้ชาย

น้องน่าจะเป็นผู้ชายค่ะ อาการเหมือนกับเราเลย ของเราตอนนี้22w หมอบอกน้องเป็นผู้ชายจ้า

10วีคเหมือนกัน ไม่แพ้เหมือนกัน มีสิวแล้วก็ชอบกินขนมเหมือนกันเลยค่าา ลุ้นอยู่เหมือนกัน

ได้เลยค่ะ แต่คงต้องรอลุ้นอีกนานนน5555

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-70870)

หน้าคล้ำ หมองโทรม สิวเห่อ = ผู้ชาย หน้าขาวใส อมชู ดูอวบอิ่ม = ผู้หญิง (ทายเล่นๆ)

VIP Member

ใช้เบคกิ้งโซดาผสมฉี่ดูนะคะ ถ้าเกิดฟอง = ผู้ชาย ไม่เกิดฟอง = ผู้หญิง

ของเรา 11 weeks เองคะ เลยไม่ชัวร์ รอไปซาวน์อีกครั้ง