เมือกเลือดสีชมพู

ตอนนี้ท้องได้ 12 w.ค่ะเมื่อวานนี้ตอนเย็นมีเลือดออกแบบสีชมพูๆจางมีเมือกปนออกมานิดหน่อยหน่อยค่ะ เริ่มต้นจากเมื่อวานตอนเที่ยงยอมรับว่ากินเผ็ดมาก พอช่วงเย็นปวดท้องจี๊ๆ แบบทรมานมากเลยค่ะ แล้วถ่ายท้อง 2 รอบ พอหลังจากถ่ายท้องเข้าไปฉี่ในห้องน้ำอีก เห็นเหมือนเมือกเลือดในชักโครก แต่เป็นสีชมพูอ่อนๆ แล้วก้อหายไป พอวันนี้ใส่แผ่นอนามัย แล้วเข้าห้องน้ำตอน 10 โมงเช้า มีเมือกเลือด สีชมพูเหลืองๆจางๆติดแผ่นอนามัย แต่ไม่เยอะนะคะ ไม่มีอาการเจ็บหรือเกร็งท้องเลยค่ะ น่าจะเกิดจากอะไรได้บ้างคะ ปล. ีอุ้มลูก 3 ขวบด้วยค่ะ แต่ไม่บ่อย