31 ตอบกลับ

ท้อง2 คลอด2ตุลา ไม่มีรอยแตกเลยงั้บ แต่ขานี่เริ่มคล้ำๆ แง่

มันเเตกเองบ้านนี้ก็เเตกเหมือนกัน พอเเตกน้าเจ็บมาก

บ้านนี้คลอด5ตุลา ท้องสองแร้ว แต่ยังไม่แตก 😁

VIP Member

19ตุลายังไม่แตกค่ะ แต่ก็ลุ้นว่าจะแตกมั๊ย

ลองน้ำมันมะกอก...หรือน้ำมันมะพร้าวค่ะ

บ้านนี้ก็เดือนตุลาคมจ้า แต่วันที่22🥰

ทาน้ำมันมะพร้าว+เลบี้ออยไม่มีแตกคะ

เราแตกตรงสโพกค่ะ เราคลอด15 ต.ค. ญ ค่ะ

ทาครีมขนาดไหนมันก็แตกค่ะ ถ้ามันจะแตก ไม่เป็นไรเนอะ เพื่อเจ้าตัวเล็ก 🥰

ค่ะบำรุงมา7เดือนแตกสุดๆ

กลัวแตกลายจัง 22weekแล้ว