21 ตอบกลับ

เป็นเพราะยาบำรุงที่ทานไปค่ะแม่ ไม่ต้องกังวล 😁 ( แม่ๆคนไหนเห็น ช่วยเข้าไปตอบคำถามของเราหน่อยนะคะ ขอบคุณมากค่าา 🙏🏻 )

ไม่เป็นไรค่ะเพราะกินยาที่หมอให้มาค่ะ ตอนเจาจ่ายยานะจะบอกนะคะ

บ้านนี้ถ่ายดำตั้งแต่เริ่มทานยาบำรุงที่หมอให้แล้วจ้า

ยาบำรุงเลือดทำให้อึเราเป็นสีดำค่ะ ปรกตินะคะ

เพราะทานยาแคลเซียมยาบำรุงจ้าเป็นปกติจ้าแม่

เพราะทานยาบำรุงจ้าแม่ ไม่ต้องกังวลจ้า

VIP Member

ปกติค่ะ บ้านนี้ก้เป้นเพราะยาบำรุงค่ะ

ไม่ต้องกังวลค่ะ เป็นเพราะยาที่เรากิน

ดำเพราะยาบำรุงที่หมอให้มาทานจ้า

เป็น เพราะทานยาบำรุงเลือดค่ะ