39 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ เริ่มนอนไม่หลับตั้งแต่4เดือน ตอนนี้จะหกเดือนแล้วฉี่บ่อยมากค่ะตอนกลางคืน555

บ้านนี้นอนเช้าเกือบ6 โมง คะ ช่วง30 สัปดาห์ ลูกดิ้นจนเจ็บปวดท้องหน่วงๆนอนไม่ได้เลย

เป็นเลยค่ะ ตั้งแต่4เดือนจนนี่5เดือนแล้วค่ะ ตื่นบ่อยแล้วนอนต่อไม่ค่อยจะหลับ

เป็นเหมือนกันค่ะกลางคืนนอนไม่ค่อยหลับพลิกซ้ายพลิกขวา นอนหงายก็ปวดหลัง

หลับไปแป๊บเดียว ตื่นมาเล่นมือถือตอนตีสองถึงสามกว่า จนแสบตาง่วงไปเอง

กำลังเจอปัญหานี้อยู่เลยค่ะ พอนอนน้อย ตื่นมาก็เวียนหัว หน้ามืด

เหมื่อนกันเลยค่ะ5เดือนนอนไม่หลับแถมท้องพูกอีกอึดอัดไปหมดเลยค่ะ

ยิ่งท้องแก่ยิ่งเป็นหนักค่ะ บางทีตาแจ้งถึงเช้าเลยค่ะ

เป็นค่ะ บางวันไม่หลับไม่นอนเลย เป็นช่วงเข้า 5 เดือน

เปนค่ะตอนนี้5เดือนแล้วนอนเที่ยงคืนเกือบทุกวัน