14 ตอบกลับ

ก่อนหน้านี้ไปดูบ่อยแต่พอ6เดือนตัวเล็กดิ้นมาก ยิ่งฉากบู๊ต่อสู้ยิ่งดิ้น สงสารลูกเลยไม่ไปดูแล้ว😆 สงสัยเค้าจะหนวกหูดิ้นไม่หยุดเลย

นี่ 24w ก็อยากไปดูค่ะ แต่หนังเข้าส.ค. กัวจะกวนน้องอะ แม่บ้านดูดฝุ่นน้องยังดิ้นเอาๆ >_

ดูประจำจร๊าา แต่พลาดตอนมันส์ๆๆ ไปบ้างเพรสะต้องเดินย่องไปฉี่จร๊าา ห้ามอั้นๆๆ

ได้ค่ะ แต่เลือกที่นั่งริมๆก็ดีค่ะ เผื่อปวดชิ้งฉ่องบ่อย

ไม่ได้ค่ะ เพราะแม่บ้านนี้ใกล้คลอดแล้วอิจฉาค่ะ😄

28 week. เหมือนกันคะ พรุ่งนี้ว่าจะไปดูหนังอยู่คะ

ดูได้จ้า แม่บ้านนี้ก็เคยไปดู^^

ดูได้ค่ะ บ้านนี้ไปประจำ ☺️

ดูได้จ้าแต่ปวดฉี่บ่อย😂

ได้ค่ะ แต่เมื่อยมาก😅😅