9 ตอบกลับ

บ้านนี้24+1นั่งนานปวดหลังเวลาลูกดิ้นฉี่จะเเตกเลยจื้ดๆลงจิมิหายใจลำบากนอนหงายไม่ได้หายใจไม่ออกสลับตะเเคงซ้ายขวาเอาค่ะ

เรายืดโยคะเกือบทุกวันค่ะ อาการปวดเลยไม่ค่อยมีแต่อาการหายใจลำบากมีทุกวันค่ะ นอนหมอนสูง เอาหมอนรองท้องดูนะคะ

นอนตะแคงซ้ายค่ะ ดีขึ้นเยอะเลย แต่ของพี่นี่ท้อง 3 ตอนนี้หน่วงหัวหน่าวมาก พลิกก็เจ็บ ลุกก็เจ็บค่ะ

หมอนข้างช่วยได้แม่เอาไว้ก่ายรองท้อง ได้หมดเลย บ้านนี้ประกบหน้าหลังเลยค่ะ 2ใบใช้คนเดียว

บ้านนี้24+6วีคไม่มีท่าที่สบายเรยค่ะ ปวดร้าวลงจิมิมากจะลุกที ต้องให้คุณพ่อน้องจับลุกคะ

ใช้หมอนคนท้องค่ะ ส่วนตัวปวดหลังเฉพาะเวลานั่งทำงาน ตอนนี้จะ 27w แล้วค่ะ

เราก็เป็นค่ะ หมอนคนท้องช่วยได้บ้างอยู่ค่ะ

เรามีทานพาราบ้างค่ะ ปวดไม่ไหว

นอนตะแคงคะชช่วยได้