22 ตอบกลับ

เหมือนบ้านนี้เลย 16wร่วงหนักมากกกกกกกก 😭 ก่อนท้องร่วงน้อยกว่านี้

ร่วงจะหมดหัวแล้วจ้า ร่วงตั้งแต่เริ่มท้องเลยจนตอนนี้26วีคละ😭

อ่านเจอมาว่าให้กินน้ำอัญชัน เพิ่งลองซื้อดอกอัญชันแห้งมาต้มกินเมื่อวานค่ะ ไม่รู้เป็นไงบ้าง

บ้านนี้ร่วงตั้งแต่ท้องจน5เดือนเลยค่ะร่วงเยอะมาก

อ่อค่า 😂

ของเราตัดสั้นตั้งแต่เริ่มท้องเลยค่.ตัดปัญหาค่

ร่วงเหมือนกันค่ะ แต่หายร่วงตอนท้อง 4 เดือน

บ้านนี้ก็ร่วงเยอะคะ ผมเริ่มยาวละด้วย

ตอนนี้ร่วงตอนท้องอย่างหนักเลยค่ะ

สงสัยต้องตัด 😂

เป็นค่ะ ร่วงมากด้วย

VIP Member

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ