แม่ๆมีงานแนะนำไหมคะ

ตอนนี้ตั้งท้องได้21สัปดาห์แล้วค่ะ ต้องเป็นคนตกงานไม่มีรายได้ เพราะทำงานอยู่กับสามี สามีเวลาทะเลาะชอบทำร้ายร่างกาย ไล่ออกจากบ้าน กดดันเราทุกอย่าง ไม่คุยด้วยนอนแยก เพื่อให้เราออกจากบ้าน ออกไปกินเหล้ากับเพื่อน นัดผู้หญิงกินข้าว ไปขอไลน์เด็กร้านเหล้า ล่าสุดบอกเราว่าจะขอมีผู้หญิงอีกคนเราต้องร้องไห้ทุกวันเลยค่ะ คิดว่ามันจะดีขึ้นแต่กลับไปเลย เจอแต่ความเฉยชา ยังทำใจไม่ได้เข้มแข็งไม่มากพอเลยค่ะสงสารลูกก็สงสาร แล้วคือถ้าออกจากตรงนี้ก็คือไม่มีเงิน คิดอะไรไม่ออกเลยค่ะ แม่ๆมีงานแนะนำไหมคะ

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

แม่อยู่แถวไหนอะคะ