13 ตอบกลับ

แล้วแต่บางคนค่ะ บางคนหน้าท้องหนาก็ยังไม่รู้สึก บางคนหน้าท้องบาง น้องก็ตอดๆบ้างแล้วค่ะ แต่ส่วนมากหลักๆถ้าดิ้นแน่ๆ อาจจะ20วีค ตอนนี้ถ้าแม่ยังไม่รู้สึกถึงน้องไม่ต้องกังวลใจนะคะ น้องอาจจะดิ้นแต่ตัวเล็กแค่ตัวเท่าฝ่ามือเองค่ะ ยังไม่โดนผนังหน้าท้อง คุณแม่เลยไม่รู้สึกถึงน้องค่ะ

บ้านนี้เริ่มดิ้นตอน 17w รู้สึกแค่ช่วงตื่นนอน พอ18w รู้สึกตอนเช้า+ก่อนนอน 20w รับรู้ได้ทั้งวันถ้านางตื่นนะคะ😂

บ้านนี้ท้องแรก ตอดตอน15w 18wดิ้นแล้วค่ะ แรงด้วย แม่เป็นคนหน้าท้องบางและตัวเล็กก็เลยจะเห็นได้เร็ว

เริ่มตอดตอน 3 เดือนกว่าค่ะ

บ้านนี้ท้องแรกเหมือนกันจ้า บ้านนี้ตอดตั้งแต่12วีคตอนนี้18+3ดิ้นดีมากจ้าทั้งวันทั้งคืน💖💖

บ้านนี้ตอด13วีค ตอนนี้21วีค บางทีน้องก้รุนแรงกับแม่เอาส้ะตกใจ

18+2 รุ้สึกตอดนิดเดัยวเองค่ะ น่าจะเกี่ยวว่าท้องหนาด้วย

VIP Member

เริ่มรู้สึก18กว่าๆแต่ช่วง20วีคจะชัดเจนมากๆค่ะ

บ้านนี้เริ่มดิ้นแบบรู้สึกได้ตอน 18weekค่ะ

บ้านนี้ดิ้น 17w ค่าา ท้องแรกเหมือนกัน

เรารู้สึกว่าดิ้น ตอน 15w ค่ะ