31 ตอบกลับ

หน้าท้องหนาจะรู้สึกช้ากว่าคนหน้าท้องบางนะค้าาา ของเค้ารู้สึกว่าดิ้นตอน19วิค

แม่บ้านนี้ก่อนท้องน้ำหนัก 98 โล ผนังหน้าท้องหนามาก รู้สึกลูกดิ้นตอน 21 week ค่ะ

นั้นสิค่ะ บ้านนี้18 6 ยังไม่รู้สึกดิ้นจะดิ้นตอนไหนคะเนี้ย รู้สึกแค่ตอดๆค่ะ😅

บ้านนี้18+5วีค น้องดิ้นแล้ว เวลาเอามือจับท้องก็รู้สึกถึงการดิ้น ท้องสอง

TapFluencer

ปกติค่า ใจเย็นๆดีกว่า เวลาหมอเขาไห้นับลูกดิ้นยัง28weekขึ้นไปเลย

บ้านนี้ 5-6 เดือนได้ค่ะ รู้สึกว่าลูกดิ้นเพราะหน้าท้องหนา

เหมือนกันเลยจ้าบ้านนี้18+4 ยังไม่รู้สึกดิ้นเหมือนตอดค่ะ

เป็นเหมือนกันต่ะ เพิ่งรู้สึกว่าโดนตอด กระทุ้งในท้องตอน 21-22 w

ของเราเริ่มดิ้นเก่งตอน5เดือนค่ะเพราะหน้าท้องหนามากค่ะ

นานๆทีน้องจะตอดคะ เพราะหน้าท้องหนา บางคน5เดือนเลยคะ