29 ตอบกลับ

ต้องดูเต็มตัวคะแม่ แบบนี้พูดยากเลย เราท้อง 2 14w ใหญ่เท่ากับท้องแรก 20w+ คะ

หนู13วีค2วัน ท้องยังไม่ออกเลยค่ะ😂 ออกแค่ตอนกินอิ่ม แล้วก็ยุบ

ถือว่าใหญ่นะค่ะ ทางนี้ 26 สัปดาห์ 6 วัน ท้องเท่าคุณแม่เองคะ🤣

บ้านนี้13วีค3วัน ท้องไม่ออกเลยค่ะ ออกแต่ตอนกินอิ่ม

Super Mum

ถ้าแม่เป็นคนมีหน้าท้องอยู่แล้ว ท้องจะออกเร็วค่ะ

ปกติเป็นคนไม่มีหน้าท้องเลยค่ะ😅😅

บ้านนี้ 13 + 4 ก็ใหญ่ค่ะ ก่อนท้องมีพุงด้วยค่ะ

ใหญ่อยู่ค่ะแม่น้องน่าจะตัวใหญ่รึเปล่า

บ้านนี้ร่างผอมมากๆค่ะ ท้องไม่ออกเลยค่ะ

ท้องเท่าหนูตอนนี้เลยค่ะ 8 เดือนแล้ว🫶

แม่มีหน้าท้องร่วมด้วยใช้ไหมค่ะ

ของเรามีหน้าท้อง+กับท้องที่2ค่ะ