แม่ท้อง

ตอนนี้ตั้งครรภ์ได้ 27w+5dแล้วค่ะ ตอนกลางคืนนอนไม่ได้เลย น้องดิ้นเกือบทุกชั่วโมงเลยค่ะ มีแม่ๆบ้านไหนเป็นเหมือนกันไหมค่ะ

14 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ดีจังเลยคะแม่ น้องดิ้นเก่งแสดงว่าเค้าแข็งแรงมากๆๆ ทางนี้รออารมณ์แบบนี้เต็มที่แล้วคะ สู้ๆนะคะ

ลูกดิ้นแปลว่าเค้ายังปกติ แข็งแรงดีค่ะ ถ้าไม่ดิ้นหรือดิ้นน้อยนี่แหละค่ะที่น่ากลัว

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-47196)

บ้านนี้29wคะ นอนไม่หลับกลางคืนนี่ปวดหลังมาก นอนไม่ได้เลย ฉี่ตลอดทั้งคืนเลยคะ

เป็นค่ะ ตอนนี้28+แล้ว ดิ้นเก่งจริง แต่แม่ก็หลับๆตื่นๆค่ะ แต่ลุกฉี่นี่สิบ่อยมาก

6y ago

เหมือนกันเลยคะ

บ้านนี้ก็ดิ้นเก่งค่ะ ยิ่งตอนเช้าดิ้นปลุกแม่ตั้งแต่ ตี 4-5 ทุกวัน

6y ago

บ้านนี้เหมือนกันคะ ยิ่งรอนตะแคลงซ้ายดิ้นแรง

ดิ้นตั้งแต่ 3 ทุ่มถึงเที่ยงคืนค่ะ แล้วตื่นมาดิ้นอีกทีตอนตี 4-5

เป็นเหมือนกันช่วงดึกๆยิ่งนอนลำบาก ดิ้นเก่ง

เป็นเหมือนกันค่ะดิ้นเก่งสุดๆลุกฉี่ก็บ่อยๆ😊😊

เหมือนกันค้ะกลางคืนกว่าจะได้นอน

6y ago

บางทีตี1ตี2ยังดิ้นอยู่เลยคะ