31 ตอบกลับ

น่าจะผญนะคะท้องคล้ายๆเราเลยเราผญก้อ ญ อายุครรภ์เท่ากันเลยคะ

เหมือนท้องผู้ชายเลยค่ะ....บ้านนี้ก็ท้องลักษณะนี้ได้ผู้ชายค่ะ...

เป็นเหมือนกันค่ะบ้านนี้ไปซาวน้องนั่งขาขัดกันไว้เลย

ท้องกลมไม่ยาวผู้หญิงค่ะแต่ถ้าท้องกลมยาวสูงผู้ชาย

ดูไม่ได้หรอกค่ะ​ ลักษณะท้องไม่สามารถบอกเพศได้นะคะแม่​

จริงคะ ลักษณะท้องดูไม่ได้ บ้านนี้ท้องไม่แหลม มีแต่คนทักได้ ญ แต่ซาวมา ช จ้า ^^

น่าจะลูกสาวค่ะ ลักษณะท้องคล้ายๆกัน เรา26week ลูกสาวค่ะ

ลักษณะท้องเหมือนบ้านนี้เลย บ้านนี้ผู้ชายจ้า

VIP Member

27w เหมือนกันค่ะ ลูกกลมๆนั้นไข่ผมเองงับ😍😍

ลักษณะท้องคล้ายๆเราเลย เป็นผู้ชายค่ะ

เราก็ท้องแบบนี้ ได้ผู้หญิงค่ะ