41 ตอบกลับ

ถ้าไม่แพ้เลยคือเรื่องดีเลยค่ะ ร่างกายเราจะไม่อ่อนเพลีย แถมทำให้น้ำหนักครรภ์ดีตามด้วย

ตอนท้องแรกแม่ไม่แพ้เลยค่ะ กินได้สบายมากน้ำหนักขึ้นมา 20โล คิดไปคิดมาควรแพ้ดีกว่าไหม5555

คนไม่แพ้ก็ไม่แพ้ค่ะ แต่ถ้าแพ้ก็ร้องห่มร้องไห้เลย เป็นไปได้ไม่อยากแพ้จะดีสุดสุด

เรา5วีคไม่แพ้ค่ะตอนนี้จะ8วีค​ อยากจะนั่งร้องไห้กินไรแทบไม่ได้เลย

ดีมากกกจ้าไม่แพ้สงสัยจะได้ผู้ชายตอนท้องก็ไม่แพ้ค่ะพอคลอดออกมาได้ลูกชาย

ไม่แพ้เหมือนกันคะ ส่วนตัวคิดว่าปกตินะคะ เพราะท้อง2คนไม่แพ้ไรเลยคะ

ดีนะคะแม่ ของเรา ตั้งแต่ท้องจนตอนนี้33w+6 ยังไม่เคยเเพ้ท้องเลยค่ะ🤗✌️

บ้่านนี้5w4dไม่แพ้เหมือน​กันคะ​ กินเก่งมากๆกินแล้ว​นอนได้ทั้งวันคะ

18w มีเวียนๆหัวตอนท้องอ่อนๆแค่นั่นค่ะ ไม่มีอาการแพ้อะไรเลย

เราตอนนี้ท้องจะเข้า6เดือนเเล้วไม่มีอาการเเพ้ท้องเลยค่ะ