3344 ตอบกลับ

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ และขอให้วิญญานของน้องไปสู่สุคติ

เสียใจด้วยนะคะเห้นหน้าน้องแล้วน้ำตาไหลเลยสู้ๆนะคะคุนแม่

เสียใจด้วยนะคะ สงสารน้องมาก เข้าใจความรู้สึกคุณแม่มากค่ะ

เสียใจด้วยนะค่ะแม่ สู้ๆค่ะ เดี่ยวน้องก็มาหาคุณแม่ใหม่ค่ะ

ตอนนี้ก็รู้สึกปวดหลังเหมือนกันค่ะแอบกังวลอยู่ท้องได้ 18 week

เสียใจด้วยค่ะ ทำบุญให้เขาเดี๋ยวเขาก็กลับมาอยู่กับเราอีก

สงสารน้องจังสู้ต่อไปนะค่ะเเม่เด่วน้องก้มาเกิดด้วยใหม่😢

เสียใจด้วยค่ะ สู้ๆนะคะแท่เดี๋ยวน้องก็กลับมาหาคุณแม่ใหม่

ขอแสดงความเสียใจด้วยน่ะค่า ขอให้น้องอยู่ที่สบายน่ะลูก

สู่ๆน้าคุนแม่เดียวก็น้องมาไหมจ้า.. เป็นกำลังใจไห้จ้าสู่ๆ