3344 ตอบกลับ

เสียใจด้วยนะคะ สู้ๆค่ะ น้องต้องมาเกิดด้วยอีกแน่ๆค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ

เสียจัยด้วยนะคะแม่ขอไห้แข็งแรงไวๆนะคะอีกไม่นานก็มีไหม่ได้คะสุ้ๆคะแม่

เป็นกำลังใจให้ค่ะแม่ สู้ๆค่ะ..เข้าใจคนเป็นแม่ค่ะเพราะเราก็เคยเสียเขาไป

เสียใจด้วยค่ะสู้ๆน่ะค่ะดูแลตัวเองให้แข้งแรงไวๆค่ะเดวน้องก่อกลับมาค่ะ

สู้ๆนะคะ ทำจิตใจ และ ร่างกาย ให้แข็งแรง เมื่อพร้อมเดี่ยวน้องก้อมาใหม่✌️

สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะเดี๋ยวน้องก็มาเองน้องอาจจะยังไม่พร้อมมา🙏😊

เสียใจกับครอบครัวน้องด้วยนะคะ คุณแม่ดูแลตัวเอง แล้วผลิตต่อเลยค่ะ สู้ๆ

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่ เข้มแข็งไว้นะคะ ถึงเวลาเดียวเค้าจะกลับมาใหม่ค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ น้องน่าชังมากเลย สู้ๆนะคะขอให้น้องมาเกิดด้วยเร็วๆนะคะ

เสียใจด้วยน่ะค่ะ ขอให้คุณแม่เข็มแข็งน่ะค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ✌🏻✌🏻🥰🥰