2 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ อาการมาตอน 30 วีค วันนี้ครบ 31 พอดี อาเจียนบ่อย เเต่จะหลังทานเสร็จนะ ดีที่ไม่เบื่ออาหาร ทานได้ทุกอย่าง มันเป็นเพราะฮอร์โมนค่ะ เพื่อเตรียมคลอด

ใช่ๆค่ะ​เป็นหลังทานเสร็จ​คือ​หายไปนานแล้ว กับมาเป็นต่อ​เหนื่ิอยสุดๆ

VIP Member

ตอนนี้ 32+5 w เป็นมาเกือบ 1-2 อาทิดแล้วค่ะ ไม่อยากกินข้าวเบื่อมาก อยากอาเจียน อยากกินผลไม้ ช๊อกโกแลต น้ำหวานๆ แปรงฟันอ้วกตลอดค่ะ คือเรากลับมาแพ้ท้องแน่นอน 555

บ้านนี้นัดผ่า 12 มีนา นี้ค่ะ 38+ w ไม่แน่ใจจะรอดถึงวันหมอนัดรึป่าวค่ะ อุ้ยอ้ายเหลือเกินตอนนี้ แต่ไม่ค่อยปวดหลังเท่าไหร่ค่ะ จะปวดสะโพก ก้นกบมากกว่าค่ะ