79 ตอบกลับ

5เดือนเหมือนกันค่ะดิ้นเก่งมากตอนกางคืนแต่ท้องไม่ค่อยออกจ้า

น้องดิ้นกลางคืนบ่อยๆ คุนแม่นอนหลับก้อไม่ค่อยสนิทใช่ไหมคะ?😄

5 เดือนกว่าค้ะ สี่ ห้า ทุ่มรอพ่อเขาหลับเขาถึงดิ้นคะบ้านนี้ 😅

5เดือนค่ะ ท้องแรกดิ้นเก่งสุดๆ ยิ่งกลางคืนนี่อย่าพูดเลย🥰🥰🥰

บ้านนี้21 สัปดาห์5วัน ตอดตุบๆ ยังไม่ดิ้นแรง หนังท้องหนาด้วย

5เดือน2วันไม่เคยมีคนถามเลยว่าท้อวหรือป่าวท้องไม่ค่อยออก

VIP Member

ดิ้นเก่งตั้งแต่5เดือนตอนนี้7เดือนค่ะดิ้นเก่งมากแรงมาก

บ้านนี้ท้องใหญ่มาก​ ลูกแค่ดุ๊บๆเองยังไม่ดิ้นเลยค่ะ

จะเข้า6เดือน กลางคืนดิ้นเก่งมาก จนนอนไม่หลับเลยค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะดิ้นเกางมากแต่มีคนทักว่าท้องเล็กค่ะ