13 ตอบกลับ

น้องอาจจะยังเล็กค่ะ ตอน 5 วีคแม่ก็แจแต่ถุงตั้งครรภ์ ไปซาวน์เมื่อวันที่ 8/1 วันนี้หมอนัดใหม่ เจอหัวใจน้องค่ะ ได้ 7 วีค คุณแม่ใจเย็นๆ นะค่ะ อย่าเครียด

เหมือนกันเลยค่ะ ไปซาวด์ตอน5วีค เจอแต่ถุงตั้งครรภ์ หมอนัดอีก2สัปดาห์ไปซาวด์ใหม่ เจอน้องกับหัวใจน้อง ตอน7วีค4วันค่ะ คุณแม่ใจเย็นๆนะคะ เดี๋ยวก็เจอน้องคร่า

เจอถุงตั้งครรภ์ก่อนค่ะ ตัวน้องยังเล็กมากอยู่ค่ะ ☺คุณหมอนัดครั้งต่อไปมีโอกาสเห็นมากขึ้นค่ะ

ของเราเจอตอน 7 w ค่ะ ซาวด์ผ่านช่องคลอด เพราะว่าซาวด์ผ่านหน้าท้องไม่เจอเลยค่ะ

ตอน6+4บ้านนี้ก็เจอแต่ถุงตั้งครรภ์ หมอนัดซาวอีกทีวันจันทร์ก็ได้ประมาณ 8+3

เหมือนกันเลยค่ะวันที่2กุมภานี้นัดซาวด์อีกครั้งเหมือนกันค่ะ

เช่นกันค่า 6วีคแล้วเห้นแต่ถุงตั้งครรห์ กังวลเช่นกันค้า

กี่wแล้วคะแม่ น้องอาจจะยังเล็กอยู่เลยยังไม่เจอ

5วีค เจอแต่ถุงเหมือนกันค่ะ หมอนัด28รอลุ้น

แม่เจอน้องหรือยังคะ

หมอนัดเหมือนกันวันที่29ไปอีกทีค่ะ

ของเราเจอถุง+น้องตอน6วีค2วันคะ