31 ตอบกลับ

ขอบคุณคำเเนะนำทุกๆคนมากเลยค่ะตอนนี้ไปรพ.มาเเล้วรอสังเกตอาการค่ะ

คอนนี้เป็นยังไงบ้างคะแม่

ไปหาหมอด่วนค่ะ ของเราน้ำคล่ำแตกไหลไม่หยุด คลอดไปแล้วค่ะ ได้ 37+4 ค่ะ

บ้านนี้ก็ไหลไม่มีอาการเจ็บ ไหลตอนตี1คึ่ง แตกเมื่ิอเช้าเลยจ้า 37w นน 3235

ถ้าเป็นน้ำคร่ำควรไปหาหมอเลยค่ะอาจจะอันตรายกับเด็กได้ค่ะ

อาการเหมือนแม่เลย ทางนี้จะไหลช่วงดึกๆ จนเปียกที่นอนเลย 37w6b

ไปหาหมอเลยคะ ทางนี้เป็นเหมือนกัน พึ่งคลอด 11สค.นี้คะ 35w2d

ต้องไปหาหมอเลยนะเดียวนำ้คำ่แห้งอันตรายนะค่ะ

ถ้าน้ำเดินจะไหลมาเองแล้วไหลไมหยุดค่ะ

ไปหาหมอเลยนะค่ะ แล้วมาอัปเดตให้ฟังด้วยนะ

ไปหาหมอเลยค่ะ..นอนตะแคงซ้ายไว้นะคะ