8 ตอบกลับ

ลองดูนะคะใครที่เห็นไม่ชัดตอนซาวลองบอกน้องดูว่าให้พ่อแม่เห็นนะลูกลูบท้องบอกดูคะบ้านนี้บอกวันซาวตอนแรกปิดไว้ซักพักอ้าขาโชหำบักใหญ่เลยคร้า ตอนนี้21w

บ้านนี้เห็นแต่13วีคค่ะพอ17วีคป้าหมอก้ยืนยันคำเดิมค่ะผญ.ตอนนี้18+2วิคแล้วค่ะ

เห็นตั้งแต่18wผู้ชายชัดเจนเลย ตอนนี้อายุครรภ์เท่าคุณแม่เลยค่ะ18+4 แล้วค่ะ

อยู่ที่หมอด้วยค่ะบ้านนี้15+2เห็นเพศชัดเจนหมอฝันธง100%เลยจ้า

บ้านนี้เห็นตั้งแต่ 16 วีค ค่ะ เป็นผู้ชายชัดเจนเลย

19 วีคค่ะ ผช โพล่มานิดเดียว

บ้านนี้เห็นตั้งแต่ 15 w ค่ะ

17วีคค่ะชัดมากผู้ชาย