13 ตอบกลับ

ของเราเข้า 11 วีคเหมือนกัน น้ำหนักลงไป 7 กิโลเลย แพ้หนักมากกินอะไรก็อ้วกออกมาหมดเลย แถมยังเบื่อและเหม็นอาหารหลายชนิดอีก พึ่งจะเริ่มดีขึ้น 😭

ไม่แพ้ท้องมาก มีหิวตลอด กินเยอะ ท้องป่อง แต่น้ำหนักแม่ไม่ขึ้นเลยค่ะ 10w 5 วัน

คุณแม่บ้านนี้ 11วีค+ 5 ไม่แพ้ท้อง กินเยอะมากๆ แต่น้ำหนักขึ้น 1 กิโลเองคะ

ของเรา 11วีค+1 น้ำหนัก ขึ้นไม่ถึงกิโล แม่แพ้ท้อง เบื่ออาหารค่ะ

เสี่ยงเบาหวานค่ะ ถ้าน้ำหนักขึ้นเร็วคุณหมอจะให้คุมอาหาร

11+ แพ้ท้อง คลื่นไส้ เบื่ออาหาร น้ำหนักลดไป 2 โลแล้วค่ะ

13 1 ไม่แพ้ค่ะมีแค่เบื่ออาหารแต่กินปกติ ขึ้นมา3โลกว่า

Super Mum

น้ำหนักขึ้นค่อนข้างเยอะนะคะ เสี่ยงเป็นเบาหวานค่ะ

11วีค+4 ค่ะ ขึ้นมา 5ขีดเอง กินยังไม่ค่อยได้เลย

บ้านนี้13 4Wขึ้นมา8โลแล่วค่ะ ไม่แพ้อะไรเลย

อย่าเครียดนะค่ะ กินได้กินเลยค่ะ คลอดค่อยลดก้ได้