34 ตอบกลับ

ดูอายุครรภ์อย่างเดียวก็บอกไม่ได้ค่ะว่ากลับยัง ขนาดเราท้องดูย้อยๆเขาทักว่ากลับแล้วพอไปซาวด์หมอบอกยังท่าก้นไม่ยอมกลับหัวเลยค่ะบ้านนี้ 35w+

น้องอยุ่ท่าก้นเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ก็4มิถุนายน​จ้าตอนนี้เจ็บท้องเหมือน​ปวดประจำเดือนตั้งแต่เช้า​แต่​ไม่มีมูกหรือน้ำเดินแม่ๆคนไหนเป็นบ้างค่ะควรไปหาหมอไหม

แล้วแต่เด็กหรือป่าวค่ะแม่🤣 กลับหัวช้าหรือเร็วแล้วแต่บุคคลด้วยนะคะ เคยได้ยินว่าเด็กบางคนก็มากลับหัวตอนใกล้จะคลอดก็มี

บ้านนี้กำหนดคลอด 16 มิ.ย.ค่ะน้องยังไม่กลับหัวค่ะ น้องผู้ชาย ลูกคนแรกค่ะ ซาวด์ล่าสุด19 เมษานอนหันหน้าเข้าหาแม่ค่ะ

29 มิถุนายน หมอบอกน้องยุท่าหัว แล้วค่ะ ลงตต่ำมากด้วยหมอกลัวคลอดก่อนกำหนด 15วัน นัดเลยค่ะ บ้านนี้ท้อง2ค่ะ

กำหนดคลอด 20 มิถุนายนค่ะ ตอนนี้ได้ 32+2 แล้วค่ะ ได้ลูกสาวค่ะ น้องกลับหัวแล้ว ท้องไม่ลายแต่ก้นลายไปแล้วค่ะ 🤣

บ้านนี้หมอแจ้งมาว่าน้องกลับหัวตั้งแต่29wคะกำหนดคลอดก็21พ.คหมอแจ้งคุณแม่ว่่ายังไงบ้างคะ

ตื่นเต้นมากคะแม่

กำหนด16มิถุนาจ้า ได้ผู้ชาย น้องกลับหัวแล้ว ท้องแตกอยู่ค่ะ ขนาดทาครีมทุกวันก็ไม่รอด

คลอดง่ายๆนะค่ะแม่ ขอให้น้องและแม่มีสุขภาพแข็งแรง

บ้านนี้ 7 มิ.ยไปหาหมอเมื่อวานพอซาวด์ดูหมอบอกว่าน้องเริ่มกลับหัวแล้วจ้า

บ้านนี้กำหนดคลอด 4 มิ.ย เหมือนกันไปหาหมอมาวันนี้ น้องกลับหัวแล้วค่ะ