40 ตอบกลับ

VIP Member

แรกๆเป็นค่ะ พ่อจับก็ไม่ดิ้น จนต้องให้พ่อเค้าคุยกับลูกบ่อยๆ ลูบท้องบ่อยๆ ลูกคงชินค่ะ😅 ตอนนี้ไม่กลัวกล้อง ไม่กลัวมือพ่อเสียงพ่อละคะ ดิ้นใหญ่เลย บางครั้งดิ้นจนแม่เองสะดุ้งกันเลยทีเดียว😂 ตอนนี้ 27w ค่ะ

บ้านนี้ก็เช่นกัน 😂 ตอนที่น้องดิ้นแรกๆไม่ยอมดิ้นให้พ่อเห็นเลย แต่ตอนนี้ดิ้นโชว์ทุกคนเลยจ้า หมอกำลังอัลตร้าซาวด์น้องยังดิ้นโชว์เลย😊😁😁

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ตอนเค้าดิ้นหรือเค้าถีบ พอยกกล้องขึ้นมาหลับเลยค่ะ แต่พอพ่อเค้าจับท้องนี่ เล่นกับพ่อเค้าใหญ่เลย

บ้านนี้ท้องตอนนี้ 8 เดือนแล้ว ก็ยังไม่มีวีดีโอลูกดิ้นเลยค่ะ 🤣 เหมือนเขาจะรู้ทันตลอด

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ จะถ่ายวีดีโอส่งให้คุณพ่อดูซักหน่อย ตัวเล็กก็หยุดดิ้นเลย555

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะ​ เหมือนแกล้งเลย​ บ้านนี้สงสัยจะได้นิสัยพ่อมาเยอะค่ะ

บ้านนี้12weekเองค่ะอยากไห้ถึงช้วงเวลานั้นจังเลยค่ะตื่นเต้นมากเลยค่ะ

เป็นค่ะ .. ดิ้นอยู่ดีๆพอเอาโทรศัพท์เปิดกล้องนิ่งเลย555 รู้ดีส้ะด้วย

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ พอเอาโทรศัพท์ลงนางดิ้น พอจะถ่ายไม่ดิ้น😂

เหมือนกันเลยค่ะ27วิคแล้ว ดิ้นอยู่พอจะอัดคริป หยุดดิ้นเฉยเลย