50 ตอบกลับ

21+2วีคคะ ซาวมาสองรอบเเร้วน้องหนีบขาตลอดเลยคะ อิแม่ก้ลุ้นว่าเมื่อไหร่น้องจะอ้าขา รอเดือนหน้าเหมือนกันคะ น้องจะอ้ามั้ย

น่าจะจริงคะ หมอบอกทำไงก้ไม่อ้า หมอยอมแพ้คะ รอเดือนหน้าคะ เผื่อจะหายอายอิอิ 😊

VIP Member

20 week ท้องแรก ไปซาวด์มา มีความอายหนักมาก หันตูดให้หมอไม่ยอมหันหน้า เลยยังไม่รุ้เพศจ้าา

แม่ต้องลุ้นเอา รอบหน้าสินะเนี่ย 🤣

คุนแม่ท้อง แถมยังสวยยุ ท้องคุนแม่ก้สวย หน้าคุนแม่ก้ใส ทำไมบ้านนี้สิวบุกทั้งหน้า5555

555 เดี๋ยวก็หายเนาะแม่เพื่อลูก

อายุครรภ์เท่ากันเลยจ้า แต่บ้านนี้ท้องเล็กกว่าครึ่งนึงเลย ผู้ชายค้าบบบบ

ใช่จ้า

ของเปิ้ล ซาวด์มาแล้ว 22 w สายสะดือพัง เห็นเพศไม่ชัด😂😂😂 รอซาวด์อีกรอบ

VIP Member

ท้องใหย่จัง ท้องแรกป่าวค่ะ...อายุครรภ์เท่ากันเลย แต่นี่เล้กมากค่ะๆ

ขอบคุณค่า หมอบอกวันที่8มีนาเหมือนกันเลยจ้า

VIP Member

19w2d วันที่18ก็ลุ้นเพศน้องแล้วไม่รู้จะให้เห็นป่าวตื่นเต้นมากๆ

ขอให้น้องไม่ขี้อายนะคะ อิอิ

ท้องใหญ่มากจ้า พอๆกับแม่เลยแต่แม่35+2วีค ท้องเล็กจนคนทัก😁

20wค่ะวันที่20ก็ได้ลุ้นแล้วชหรือญไมารู้จะให้เห็นหรือป่าว

ขอให้น้องไม่ขี้อายนะแม่ 🤣

17w1dค่ะ ยังไม่ทราบเพศเลยค่ะ แถมท้องแตกลายเเล้วด้วย 😆