48 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็เป็นจ้า สะดือดำ มีเส้นกลางท้อง ตอน 36+6 วีค น้ำหนักขึ้นแค่ 10 โลเองค่ะ ไม่มีอาการแพ้ท้อง น้องผ่าออกมาเมื่อวันที่ 2 เมษา ตอน 38+3 วีค น้ำหนัก 2,845 กรัม น้ำหนักแม่ลงไปเท่าไรไม่รู้ยังไม่ได้ชั่งจ้า

เปิ้ลก็ไม่แพ้เลยจ้า. กินได้ตลอด แต่สะดือมาดำปี้ช่วง34 w จ้า

8 เดือนเหมือนกันค่ะ น้ำหนักแม่ขึ้นแค่6โลเองค่ะ หมอบอกลูกหนักประมาณ2300กรัม ไม่รู้น้อยไปหรือเปล่า ของคุณแม่ลูกหนักกี่กรัมแล้วคะ

ใช่ไหมคะ ทางนี้ก็กำลังพยายามอยู่ค่ะ อยากให้น้ำหนักลูกวันคลอดสัก3000+ สู้ๆนะคะคุณแม่

35วีคค่ะ น้ำหนักขึ้นมา14โล ก่อนท้อง44ตอนนี้58ค่ะ แต่ตัวแม่ไม่ออกเลยค่ะส่วนท้องใหญ่กว่าตัวอีกค่ะอึดอัดที่สุดอยากแตกมาก

พ ค.เหมือนกันจ้าา สะดือดำเหมือนกันนเรยจ้าแม่ 8 เดือนเหมือนกัน บ้านนี้น้ำหนักขึ้นมา 5 โลเอง แต่น้องน้ำหนัก เกิน 1 วีคจ้าา

ยังไม่รู้เพศเรยจ้าาา น้องไม่ให้ดู แร้วของแม่ละจ้ะ ญ.รึ ช.

36w ก่อนท้องน้ำหนัก 68 ตอนนี้9เดือน น้ำหนัก72 ลูกในท้องน้ำหนัก2220 หมอบอกตามเกณฑ์ปกติ สะดือปกตินะคะ ไม่ดำจ้า

หญิงจ้า

เหมือนกันเลยคะนำ้หนักลงที่ลูกไม่ลงที่แม่เลย😊 ตอนนี้35+5แล้วใกล้คลอดเต็มที นำ้หนักก่อนคลอด53 ตอนนี้62.5

ให้ลงที่ลุกเยอะๆ ได้จ้ำหม่ำ😂😂

ดีจังค่ะ​ แม่บ้านนี้8เดือน​ น้ำหนักขึ้นมา17โลแล้วค่ะ​ เครียดอีก​ คลอดออกมาน้ำหนักจะลงมั้ยน้าา

😲😲 น้ำหนักขึ้นดี.

น้ำหนัก55ตอนนี้66 เหมือนกันเลยค่าได้ลูกชาย พอเริ่ม5เดือนผิวคล้ำหน้าคล้ำคอดำ รักแร้ดำ 😂😂

😂😂😂ดำเหมือนขี้ไคลแต่ถูไม่ออก

VIP Member

35week ทีมพค.กำหนด8 พค.ค่ะ น้ำหนักขึ้นมา25กิโลค่ะ ก่อนท้อง42 ตอนนี้67แล้วจ้า สะดือไม่ดำจ้า

ตอนซาวหมอบอกผู้ชายค่ะ

VIP Member

สะดือดำมากเหมือนกันค่ะแม่ หลังคลอดน้องได้4เดือนกว่าแล้วยังไม่หายเลยจ้า🤣🤣

แค่จางๆลงค่ะแม่ยังไม่หาย