ทีม พ ค. จ้า ((สะดือทำไมดำ))แม่ๆบ้านไหนเป็นบ้างจ้า

ตอนนี้8 เดือนแล้วจ้า น้ำหนักขึ้นน้อย ก่อนท้อง 55 ตอนนี้ 66แม่ไม่ค่อยออก ให้น้ำหนักลงลูกนะจ้า???

ทีม  พ ค.  จ้า ((สะดือทำไมดำ))แม่ๆบ้านไหนเป็นบ้างจ้า
48 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

สะดือดำเหมือนกันค่ะ 8 เดือน น้ำหนักขึ้น 9 กก. แม่ตัวเท่าเดิม แต่ท้องใหญ่มาก

5y ago

ตอนนี้ยังไม่บวมเหมือนกันค่ะ

33 วีคพอดีเรยจ้า ก่อนท้องหนัก 54 ตอนนี้68 จ้า สะดื้อก็ดำนะคะแต่ไม่มาก

Post reply image
5y ago

ผู้หญิงจ้า

บ้านนี้เหมือนกันค่ะ 8เดือน ก่อนท้องหนัก53.7 ตอนนี้55.6 นน ลงลูกค่ะ

VIP Member

ดีใจด้วยค่ะ นั่นและคือสิ่งที่แม่ท้องทุกคนต้องการ

พ.ค เหมือนกันจ้า สะดือดำเหมือนกันจ้า 55555 ทำไมดำนะ 😅😂

5y ago

นั้นสิ. ดำปี้เลยแลไม่ถูขี้ไคลเลยจ้า😅😅😅

ของเราสะดือดำช่วง8เดือนค่ะแต่คลอดแล้วก็หายนะคะ

5y ago

เดี๋ยวก็หายค่ะแม่

ดำค่ะ แต่ไม่มาก บ้านนี้ก่อนท้อง58 ตอนนี้33วีค 62ค่ะ

5y ago

แบบนี้จ้ะ

VIP Member

11โลไม่น้อยนะคะ บ้านนี้38+2สัปดาห์ขึ้นมาแค่4โลต่ะ

5y ago

ขอบคุณค่ะ วันนี้เพิ่งไปกระตุ้นปากมดลูกมา เจ็บมากเลยค่ะ

บ้านนี้ท้อง9เดือนน้ำหนักขึ้นแค่7โลเองค่ะ

แบบนี้ก็ดำคะก่อนท้องไม่ดำเลย 34กับอีก1วัา

Post reply image
5y ago

เปิ้ลดำปี้เลย 34w