10 ตอบกลับ

บ้านนี้41+4วัน ไม่มีอาการเจ็บท้องเลย โดนเร่งออก ทนเจ็บท้อง3ชั่วโมง และก็คลอด ถ้ายังดิ้นดี ก็ยังโอเคค่ะ ถ้าเค้าดิ้นน้อยกว่าเกณฑ์ที่หมอกำหนด ต้องรีบหาหมอค่ะ การนับการดิ้นสำคัญมาก อย่าเครียดใจเย็นๆเดี๋ยวก็ได่เห็นหน้าค่ะ สู้ๆ

บ้านนี้กำหนดคลอดวันที่7เมษายังเงียบยุเรยค้ะวันที่7เมษาหมอนัดเร่งคลอดไม่รุ้กี่วันถึงจะออกอีก

38 w ก็ไม่อยากทนแล้วอีแม่อยากแตกรอถึง 40 w ตายพอดี

39w5dยังไม่คลอดเหมือนกัน​ค่ะ รอเหมือน​กันจ้า

บ้านนี้38w3d ยังไม่มีอาการใดๆเลยค่ะ

VIP Member

เป็นกำลังใจให้นะคะ สู้ๆ

40+2 เงียบจนเครียดแล้วค่ะ

39+2เงียบกริบอยู่เลยค่ะ

39+2 ไม่มีวี่แววเลยค่ะ

สู้ๆค่ะ บ้านนี้แตก40