29 ตอบกลับ

บ้านนี้38+3 เงียบกริบเลยแม่ 🤣🤣🤣 อยากให้เจ้าก้อนออกมาแล้ว

อยากเห็นหน้าน้องแล้วเหมือนกัน​คะ​ ตัวพ่ออยากอุ้มน้องแล้วลางานมาอยู่เป็นเพื่อนเลยกลัวตอนคลอดแล้วตัวเองไม่ได้อยู่​ดูคนแรก

39+2 ปากมดลูกเปิด2เซน มา3วันแล้วค่ะยังไม่มีอาการปวดเลยจ้า

กำหนด22ตุลาคมนี้ยังเงียบอยู่เลยไม่มีอาการเจ็บเตือนเลย

39+3 เงียบกริบเลยคะ หมอนัดเร่งคลอด11 นี้แล้ว

กำหนดคลอด13แต่วันที่11จะโดนแร่งคลอดเหมือนกะค่ะ

39wยังเงียบกริบเลยค่ะ🙄อยากคลอดแล้วค่ะ

ทีมลูกสาว 38+3w ก็ยังเงียบเหมือนกันค่ะ 👧😍

39+3วันตอนไหนจะออกเหมือนกันค่ะเงียบกริบ

บ้านนี้ก็39+1ยังเงียบอยู่เลยค่ะ☺️☺️

บ้านนี้ 39+5W หมอนัดผ่า 10/10/66 แล้วค่ะแม่

บ้านนี้39+3รู้สึกท้องเเข็งบ่อยมาก

เป็นบ่อยเลยคะตอนกลางคืนนอนแทบไม่ได้​ แต่ก็เงียบไปไม่มีน้ำเดินหรือมูกเลือดเลย​