33 ตอบกลับ

36+5 9มกราจ้า มีปวดเตือนบ้างแล้วจ้า มือบวมเท้าบวม เจ็บปวดร้าวเหมือนคุณแม่เลยจ้า (วันนี้ไปหาหมอมามี ท้องแข็งถี่+ปวดท้อง+ปากมดลูกเปิด1เซ็น ครึ่งแต่หัวเด็กยังไม่ลงต่ำค่ะ)

ไม่เหนื่อยใจไม่สั่นค่ะ แต่เจ็บหัวหน่าวเจ็บจิมิ ท้องแข็งบ่อย ลูกดิ้นแรง โก่งตัวบ่อย จะนั้ง และจะลุกเจ็บทรมานมาก ท้องแรกด้วยค่ะ😁

VIP Member

35+2 กำหนด 20 มกราค่ะ เข้าห้องน้ำบ่อยมากกกก กลางคืนบ่อยกว่ากลางวัน แล้วกว่าจะหาท่านอนได้ ก็ต้องลุกเข้าห้องน้ำอีก เพลียมากค่ะ

36+2 w กำหนด 13 มกราค่ะ ยังไม่มีเจ็บเตือนเลยจ้า ทรมาณเวลาปวดฉี่ต้องลุกเข้าห้องน้ำดึกๆเหมือนกันค่ะ ลำบากสุดๆ 😂

น้องผู้ชายจ้า

สู้ๆ ค่าอีกนิดเดียวก็จะสบายล้าวว.. ของเราคลอดมา เจ็บแผลหนักกว่าเดิมอีกค่าา

เหมือนกันเลยค่ะจะลุกจะนั่งทรมานมากกำหนด 7 มกราคมแต่ก้อมีเจ็บเตือนแร้ว

36+4 กำหนด10ม.ค.63 มีเจ็บเตือนบ้างแล้ว เจ็บหัวหน่าว จิ๊มิ๊เวลาเดินสุดๆ

37+1 อาการเดียวกันเลยค่ะ ทรมานมากๆ จะลุกแต่ละทีจะลุกแต่ละทีแทบร้อง😣

บ้านนี้กำหนดผ่า 30 ม.ค.จ้า กว่าจะลุกขึ้นได้ปวดร้าวหัวหน่าวสุดๆเลย

12มกราค่ะเจ็บปวดไปหมดเหมือนกันค่ะน้ำตานี้แทบไหลเรยล่ะค่ะ😁😁😁

36+5 มีเจ็บเตือน ขาเท้าเริ่มบวมแล้วค่ะ กำหนด9มกรา ท้องสอง 😊

ยังไม่เห็นค่ะน้องหนีบไว้ พรุ่งนี้ไปซาวรอบสองรอลุ้นค่ะจะเห็นมั้ย