41 ตอบกลับ

28ธันวาค่ะ..ยังไม่เตรียมอะไรดลยค่ะของก้อยังไม่ซื้อเพราพที่บ้านเขาถือค่ะ...แต่แม่ก้ออยากเตรียมให้ลูกมากเลยค่ะ..

36wเหมือนกันค่ะ ของครบหมดแล้วเหลือแต่ซักแล้วก็จัดของค่ะ อยากเห็นหน้าไวๆเหมือนกันค่ะ ตื่นเต้นมาก

กำหนด19 ธันวา เตรียมของเสร็จแล้วรอแค่เจอน้องอย่างเดียว ทั้งตื่นเต้นและกลัวไปพร้อมๆกัน

ใช่เลยค่ะ อารมณ์ทั้งกลัวและตื่นเต้นมาพร้อมกันเลย. สู้ๆค่ะคุณแม่✌🏻

ยังขาดกระจุกกระจิกนิดๆหน่อยๆ ตื่นเต้นจนรู้สึกกลัวว่าจะลืมอะไรไปไหมน้า😅

27 ธ.คค่ะได้ลูกสาวกำลังเตรียมแพ็คใส่กระเป๋ารอหิ้วค่ะ คาดว่าตะออกก่อนกำหนด

VIP Member

31ธันวา เตรียมของเรียบร้อยแล้ว บ้านนี้ได้ลูกสาว นับวันรอแล้ว อยากเจอมากๆ

กำหนดคลอด 10 ธันวาคม เตรียมของทุกอย่างพร้อมหมดแล้วคะรอคลอดอย่างเดียวคะ

กำหนด 21 ธ.ค. แต่หมอบอกอาจมาก่อน เตรียมของใส่ตะกร้านับถอยหลังรอแล้วจ้า😁

เหมือนกันเลยค่ะ ของเรากำหนดคลอด20 คุณหมอบอก ให้ไม่เกินวันที่10 ต้องผ่าแล้วจ้า ✌🏻

บ้านนี้ 36+6 วีค อึดอัดใช้ได้เลยค่ะ😅 จัดของลงตะกร้าพร้อมหิ้วแล้วจ้า🥰

37w4d แร้วค่ะ ตื่นเต้นมากค่ะเตรียมของหมดแร้วค่ะ ได้แต่รอเวลา☺️☺️